Bayanin samfur:
Ƙarfe mai zagaye yana nufin ƙaƙƙarfan dogon karfe tare da sashin madauwari.An bayyana ƙayyadaddun sa a diamita (mm).Alal misali, "50mm" yana nufin karfe zagaye da diamita na 50mm.
Rarraba ta tsari:
An raba karfen zagaye zuwa mirgina mai zafi, ƙirƙira da zane mai sanyi.Ƙayyadaddun ƙayyadaddun nau'in karfe mai zafi mai zafi shine 5.5-250mm.Daga cikin su, 5.5-25mm ƙananan ƙarfe na zagaye yana yawanci ana ba da su a cikin daure na sanduna madaidaiciya, waɗanda aka saba amfani da su azaman ƙarfafawa, kusoshi da sassa daban-daban na inji;Zagaye karfe ya fi girma fiye da 25mm aka yafi amfani da masana'anta inji sassa, sumul karfe bututu billets, da dai sauransu.
Rabewa ta hanyar sinadaran sinadaran:
Carbon karfe za a iya raba low carbon karfe, matsakaici carbon karfe da high carbon karfe bisa ga sinadaran abun da ke ciki (watau carbon abun ciki).
Rarraba bisa ga ingancin karfe:
Dangane da ingancin karfe, ana iya raba shi zuwa karfen carbon na yau da kullun da babban ingancin carbon karfe.
Bambance-bambance tsakanin zagaye karfe da sauran ƙarfafawa:
1. Siffar ta bambanta.Karfe na zagaye yana da santsi kuma zagaye, ba tare da gyale ko hakarkarinsa ba, sannan kuma saman sauran sandunan karfen ana sassaka shi ne ko kuma a kafe, wanda hakan kan haifar da dankon zumunci tsakanin karfen da siminti, yayin da alakar da ke tsakanin sauran sandunan karfe da siminti. babba.
2. Abun da ke ciki ya bambanta.Round karfe (Grade I karfe) nasa ne na talakawa low carbon karfe, da sauran karfe sanduna mafi yawa gami karfe.
3. Ƙarfin ƙarfe na zagaye ya bambanta.Ƙarfin zagaye na ƙarfe yana da ƙasa, yayin da na sauran karafa yana da girma.Wato, idan aka kwatanta da sauran abubuwan ƙarfafawa, ƙarfe mai zagaye da diamita iri ɗaya zai iya ɗaukar ƙarancin tashin hankali, amma filastik ya fi sauran ƙarfafawa.Wato karfen zagaye yana da nakasu mafi girma kafin a cire shi, yayin da sauran abubuwan karfafawa suna da karancin nakasu kafin a cire su.
Tebur Ƙirar Ƙarfe:
Mkayan abinci | Ƙayyadaddun bayanai | Kayayyaki | Ƙayyadaddun bayanai |
8#-10# | ∮16-290 | 65Mn | ∮40-300 |
15# | ∮14-150 | 45Mn2 | ∮18-75 |
20# | ∮8-480 | 60 Si2Mn | ∮16-150 |
35# | ∮8-480 | 20CrMnTi | ∮10-480 |
45# | ∮6.5-480 | 20 crmnTiB | ∮16-75 |
Q235B | ∮6.5-180 | GCr15 | ∮16-400 |
40Cr | ∮8-480 | ML35 | ∮8-150 |
20Cr | ∮10-480 | T8-T13 | ∮8-480 |
42CrMo | ∮12-480 | Cr12 | ∮16-300 |
35CrMo | ∮12-480 | Cr12MoV | ∮16-300 |
20CrMo | ∮12-300 | 3Cr2W8V | ∮16-300 |
38CrMoAL | ∮20-300 | 45Cr50Cr | ∮20-300 |
5CrMnMo | ∮20-450 | 20CrMnMo | ∮20-300 |
16Mn(Q345B) | ∮14-365 | 40Mn2 | ∮28-60 |
50Mn | ∮40-200 | 35Cr | ∮55 |
15CrMo | ∮21∮24∮75 | 15Mn | ∮32∮170 |
25# | ∮16-280 | 40CrMnMo | ∮80-∮160 |
YF45MnV | ∮28-80 | 20CrMnMo | ∮20-300 |
30# | ∮6.5-480 | 27 Simn | ∮20-350 |
30Crmo | ∮28 | Cwmn | ∮20-300 |
30CrmnTi | ∮16-300 | H13(4Cr5MoSiVi) | ∮20-300 |
60# | ∮210.∮260 | 40crNimo | ∮20-400 |
Hotunan samfur:
Shirya Da Bayarwa:
Aikace-aikace:
1) Jirgin sama, mota, jirgin kasa
2) Ginin bango, rufaffiyar, kayan gini, farantin haske
3) Shipping farantin, hasken rana nuni farantin, kusurwar kariya, rufi abu
4) Abin sha kwalban, hula, zobe-pull, kayan shafawa harsashi da murfin
5) Lantarki kayayyakin harsashi, aikin injiniya farantin
6) PS baseplate, CTP baseplate, alamu, sunan farantin
7) Alumimum tattake / embossed farantin, quenched da pre-miƙe farantin
8) Aluminum refer kwantena da na musamman kwantena, da dai sauransu.
Kasashe masu fitarwa:
FAQ:
1.Me yasa kuke zabar mu?
Kamfaninmu ya kasance shekaru 12.Muna sarrafa ingancin samfuran sosai, akwai mutane na musamman don inganci.
Idan kun sami ƙananan farashi daga sauran masu siyarwa, za mu biya baya sau biyu ga abokan ciniki game da farashin mafi girma.
2.Yaya tsawon lokacin isar ku?
Bisa ga adadi. Gabaɗaya a cikin kwanaki 2-7 idan yana cikin stock. Kuma kwanaki 15-20 idan ba a hannun jari ba.
3. Menene sharuddan biyan ku?
A: By T / T 30% a gaba, da kuma 70% kafin bayarwa.
B: 100% L/C a gani.
C: By T / T 30% a gaba, da 70% L / C a gani.
4.Shin kuna samar da samfurori?Yana da kyauta?
Ee, muna ba da samfurin kyauta amma ba mu biya kuɗin jigilar kaya ba.
5.What idan abokin ciniki bai gamsu ba?
Idan akwai matsala tare da samfurin, muna ɗaukar cikakken alhakin.
Idan akwai matsala a cikin tsarin sufuri, za mu taimake ku don magance ta.