Bayanin samfur:
Galvanized waya ana sarrafa daga high quality low carbon karfe coils, wanda aka yi da high quality low carbon karfe, ta hanyar zane da forming, pickling da tsatsa cire, high zafin jiki annealing, da zafi galvanizing.Ana sarrafa shi ta hanyar sanyaya da sauransu.Ana kuma raba waya ta galvanized zuwa wayar galvanized mai zafi da waya mai sanyi (electro galvanized wire).
Aikace-aikacen samfur
Ana amfani da samfuran sosai a fagage daban-daban kamar gini, aikin hannu, shirye-shiryen ragar waya, titin tsaro na babbar hanya, marufi da kuma farar hula na yau da kullun.
Ginin tying waya an yi shi da 22# (0.71mm), wanda ba shi da tsada kuma yana da sauƙin sassauƙa kuma ba shi da sauƙin karyewa, kuma yana ɗaya daga cikin mafi kyawun tying wayoyi don masana'antar gini, galibi ana amfani da ƙananan ƙarfe na ƙarfe na ƙarfe na zinc.Waya baƙin ƙarfe tare da ƙarancin zinc sanyi plating ana amfani dashi galibi.
Sana'ar ƙarfe waya, ta amfani da waya na musamman aiki, babu karya, adadin zinc a kan uniform haske, gabaɗaya tsada tsada.
Galvanized waya kuma ya haɗa da watsewar waya: farantinsa ɗaya yana da nauyin kilogiram 100-1000 a kowace nadi, galibi don masana'antu, noma da kiwo.
Ƙayyadaddun samfur
girman ma'aunin waya | SWG(mm) | BWG (mm) | awo (mm) |
8 | 4.06 | 4.19 | 4.00 |
9 | 3.66 | 3.76 | - |
10 | 3.25 | 3.40 | 3.50 |
11 | 2.95 | 3.05 | 3.00 |
12 | 2.64 | 2.77 | 2.80 |
13 | 2.34 | 2.41 | 2.50 |
14 | 2.03 | 2.11 | - |
15 | 1.83 | 1.83 | 1.80 |
16 | 1.63 | 1.65 | 1.65 |
17 | 1.42 | 1.47 | 1.40 |
18 | 1.22 | 1.25 | 1.20 |
19 | 1.02 | 1.07 | 1.00 |
20 | 0.91 | 0.89 | 0.90 |
21 | 0.81 | 0.813 | 0.80 |
22 | 0.71 | 0.711 | 0.70 |
Cikakkun bayanai
Bayanin Samfura | Waya Galvanized |
Matsayin inganci | GB/T343;TS EN 10257-1: 1998;GB/T3028;BS 4565;ASTM B-498: 1998 GB/T15393;TS EN 10244-2: 2001 |
Albarkatun kasa | A: 1006, 1008, 1018, Q195, Q235, 55#, 60#, 65#, 70#, 72A, 80#, 77B,82B B: 99.995% Tsaftataccen Zinc |
Girman Rage | 0.15mm-6.00mm |
Rage Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi | 290MPa-1200Mpa |
Tufafin Zinc | 15g/m2-600g/m2 |
Shiryawa | Coil, Spool, Drum na katako, Z2, Z3 |
Marufi Nauyin | 1kg-1000kg |
Marufi & jigilar kaya
An sarrafa shi daga high quality low carbon karfe coils, wanda aka yi da high quality low carbon karfe, bayan zane da forming, pickling da tsatsa cire, high zafin jiki annealing, zafi galvanizing.Ana sarrafa sanyaya da sauran matakai.
Gilashin ƙarfe na baƙin ƙarfe waya yana da kyau tauri da elasticity, kuma mafi girman adadin zinc zai iya kaiwa 300g/m².Yana da halaye na lokacin farin ciki galvanized Layer da karfi lalata juriya.
Kasashe masu fitarwa:
FAQ
1.Me yasa kuke zabar mu?
Kamfaninmu ya kasance a Alibaba.com tsawon shekaru 12.Muna sarrafa ingancin samfuran sosai, akwai mutane na musamman don inganci.
Idan kun sami ƙananan farashi daga sauran masu siyarwa, za mu biya baya sau biyu ga abokan ciniki game da farashin mafi girma.
2.Yaya tsawon lokacin isar ku?
Bisa ga adadi. Gabaɗaya a cikin kwanaki 2-7 idan yana cikin stock. Kuma kwanaki 15-20 idan ba a hannun jari ba.
3. Menene sharuddan biyan ku?
A: By T / T 30% a gaba, da kuma 70% kafin bayarwa.
B: 100% L/C a gani.
C: By T / T 30% a gaba, da 70% L / C a gani.
4.Shin kuna samar da samfurori?Yana da kyauta?
Ee, muna ba da samfurin kyauta amma ba mu biya kuɗin jigilar kaya ba.
5.What idan abokin ciniki bai gamsu ba?
Idan akwai matsala tare da samfurin, muna ɗaukar cikakken alhakin.
Idan akwai matsala a cikin tsarin sufuri, za mu taimake ku don magance ta.